फोन नंबर @ ०२२ २२८७६०१५ ते २०

आमच्याशी संपर्क साधा

कार्यालयाचा पत्ता व दूरध्वनी क्रमांक यादी

क्रमांक कार्यालय नांव दूरध्वनी क्रमांक पूर्ण पत्ता
मुख्य कार्यालय ०२२/२२८७६०१५ ते २२८७६०२० विस्तारीत ३३०,३४० २२०४२४८७ 9, महाराष्ट्र चेंबर ऑफ कॉमर्स लेन, फोर्ट , मुंबई - 400 001.
वाशी कार्यालय २७८९२५१३ प्लॉट नंबर ८८, सेक्टर नंबर १७, वाशी, नवी मुंबई - ४०० ७०३.

अधिकारी संपर्क तपशील

Dr. A.R. Deshmukh व्यवस्थापकीय संचालक मुंबई कार्यालय: ०२२ - २२०४२४७८ , वाशी कार्यालय: ०२२ - २७८९२३०८
--%>
नाव ठिकाण पदनाम विभाग दुरध्वनी क्रमांक ईमेल आयडी
Shri D. N. Dighe Mumbai General Manager Department for Institutional Recovery & Revival,Inspection & Audit (Including Internal Audit), Human Resources Development & Management, Treasury, Information Technology, Corporate Planning and Institutional Development Head Office, Mumbai 22836554 dndighe@mscbank.com
Shri S.B.Kadam Mumbai General Manager Head Office, Mumbai 22872403 sbkadam@mscbank.com
Shri A.M. Bhuibhar Mumbai General Manager Agro Industrial Cooperative,Project Appraisal & Marketing,Central Financing Agencies, General Administration,Banking,International Banking Division,Urban Banks Head Office ,Mumbai 22800708 ambhuibhar@mscbank.com
Dr.(Smt.) Tejal Shekhar Korde Mumbai Dy General Manager Central Financing Agencies,Agro Industrial Cooperative,Project Appraisal & Marketing,General Administration, Corporate Planning and Institutional Development , Risk Management [Chief Risk Officer(CRO)], Head Office ,Mumbai 22800721 tskorde@mscbank.com
Shri. N. N. Jadhav Mumbai Dy. General Manager Banking, International Banking Division, Department for Institutional Recovery & Revival, Treasury, Information Technology, Inspection & Audit (Including Internal Audit), Vigilence Cell, Head Office , Mumbai 022-22800500 nnjadhav@mscbank.com
Shri. J. S. Saner Pune Manager Regional Office Pune, Pune (020)-25654945 jssaner@mscbank.com
Shri B.M Rathod Mumbai Manager Department for Institutional Recovery & Revival, Mumbai 022-22821412 bmrathod@mscbank.com
Shri S.H Bawale Mumbai Manager Agro Industrial Coperative Department, Mumbai (022)-22800601 shbawale@mscbank.com
Shri. S.B Jadhav Mumbai Manager Central Financing Agencies Department, Mumbai 22856106 sbjadhav@mscbank.com
Shri. A.S Nagarnaik Kolhapur Manager Regional Office, Kolhapur 22821412 asnagarnaik@mscbank.com
Shri. S.M.Mehetre Aurangabad Manager Regional Office, Aurangabad (0240) 2485221/810 smmhetre@mscbank.com
Shri. M.K.Mirge Nagpur Manager Regional Office, Nagpur (0712) 2729096/ 2729097 mkmirge@mscbank.com
Shri. S.M.Pol Mumbai Manager Human Resource Development & Management Department Add Charge :- General Administration Department , Head Office , Mumbai (022) 22800674 smpol@mscbank.com
Shri. M.M.Ahuja Nanded Manager Nanded Regional Office , Nanded (02462) 284919 mmahuja@mscbank.com
Shri.R.T.Surve Mumbai Manager Urban Bank Department , Addl Charge :- Corporate Planning and Institutional Development Mumbai (022) 22800601 rtsurve@mscbank.com
Shri.D.M.Pawar Mumbai Manager Vile Parle (East) Branch, Branch Manager. (022) 26141709 mvileparle@mscbank.com
Shri.B.V.Gohokar Mumbai Manager Banking Department, Head Office, Mumbai (022) 22800551 bvgohokar@mscbank.com
Shri.M.V.Khaire Mumbai Manager Treasury Department, Mumbai (022) 22800710 mvkhaire@mscbank.com
Shri.D.D.Dhobale Mumbai Manager Corporate Planning & Institutional Development, Head OFfice, Mumbai (022) 22800710 dddhoble@mscbank.com
Shri S.B.Patil Mumbai Joint Manager Information Technology Department,Mumbai (022)22800529 sbpatil@mscbank.com
Shri. P.B.Deshmukh Nashik Joint Manager Regional Office , Nashik (0253) 2392852 / 2392853-54 ro_nasik@mscbank.com
क्रमांक विभागाचे नांव दूरध्वनी क्रमांक विभागाचा पत्ता
1 Treasury Department 022-22800710/670/672 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
2 NEFT/RTGS/SFMS Department 022-22800653/654 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
3 IT Department 022-22800522/749 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
4 ATM Department 022-22800658 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
5 CTS Department 022-22800658 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.