फोन नंबर @ ०२२ २२८७६०१५ ते २०

आमच्याशी संपर्क साधा

कार्यालयाचा पत्ता व दूरध्वनी क्रमांक यादी

क्रमांक कार्यालय नांव दूरध्वनी क्रमांक पूर्ण पत्ता
मुख्य कार्यालय ०२२/२२८७६०१५ ते २२८७६०२० विस्तारीत ३३०,३४० २२०४२४८७ 9, महाराष्ट्र चेंबर ऑफ कॉमर्स लेन, फोर्ट , मुंबई - 400 001.
वाशी कार्यालय २७८९२५१३ प्लॉट नंबर ८८, सेक्टर नंबर १७, वाशी, नवी मुंबई - ४०० ७०३.

अधिकारी संपर्क तपशील

Dr. A.R. Deshmukh व्यवस्थापकीय संचालक मुंबई कार्यालय: ०२२ - २२०४२४७८ , वाशी कार्यालय: ०२२ - २७८९२३०८
नाव ठिकाण पदनाम विभाग दुरध्वनी क्रमांक ईमेल आयडी
Shri D. N. Dighe Mumbai General Manager A.I.C., Human Resources Development & Management, Central Financing Agency 22836554 dndighe@mscbank.com
Shri S.B.Kadam Mumbai General Manager Banking (Including KYC), International Banking Division, Internal Audit, Treasury, Head Office, Mumbai 22872403 sbkadam@mscbank.com
Dr.(Smt.) Tejal Shekhar Korde Mumbai Dy General Manager Risk Management [Chief Risk Officer(CRO)],Banking & IBD, Department for Institutional Recovery & Revival, Treasury, Information Technology, Inspection & Audit, Internal Audit 22800721 tskorde@mscbank.com
Shri A.M. Bhuibhar Mumbai Dy. General Manager Central Financing Agencies,Agro Industrial Cooperative,Project Appraisal & Marketing,General Administration, Corporate Planning and Institutional Development 22800708 ambhuibhar@mscbank.com
Shri. N. N. Jadhav Pune Manager Regional Office, Pune (020)-25654945 nnjadhav@mscbank.com
Shri. J. S. Saner Mumbai Manager D.I.R.R, (Legal) Head Office, Mumbai 022-22821412 jssaner@mscbank.com
Shri B.M Rathod Nanded Manager Regional Office, Nanded (02462) 284919 bmrathod@mscbank.com
Shri S.H Bawale Mumbai Manager Agro Industrial Coperative Department, Mumbai (022)-22800601 shbawale@mscbank.com
Shri. S.R Gharage Nashik Manager Regional Office , Nashik (0253) 2392852 / 2392853-54 srgharge@mscbank.com
Shri. S.B Jadhav Mumbai Manager Central Financing Agencies Department, Mumbai 22856106 sbjadhav@mscbank.com
Shri. A.S Nagarnaik Kolhapur Manager Regional Office, Kolhapur 22821412 asnagarnaik@mscbank.com
Shri. S.M.Mehetre Aurangabad Manager Regional Office, Aurangabad (0240) 2485221/810 smmhetre@mscbank.com
Shri. M.K.Mirge Nagpur Manager Regional Office, Nagpur (0712) 2729096/ 2729097 mkmirge@mscbank.com
Shri. S.M.Pol Mumbai Manager Human Resource Development & Management Department Add Charge :- General Administration Department , Head Office , Mumbai (022) 22800674 smpol@mscbank.com
Shri. M.M.Ahuja Mumbai Manager Shikhar Training & Research Institute , vashi, Navi Mumbai (022) 27896835 mmahuja@mscbank.com
Shri.R.T.Surve Mumbai Manager Inspection and Audit Department ,YCP, Mumbai Addl.Charge Internal Audit, YCP,Head Office , Mumbai (022) 22800601 rtsurve@mscbank.com
Shri.D.M.Pawar Mumbai Manager Vile Parle (East) Branch, Branch Manager. (022) 26141709 mvileparle@mscbank.com
Shri.B.V.Gohokar Mumbai Manager Banking Department, Head Office, Mumbai (022) 22800551 bvgohokar@mscbank.com
Shri.M.V.Khaire Mumbai Manager Treasury Department, Mumbai (022) 22800710 mvkhaire@mscbank.com
Shri.D.D.Dhobale Mumbai Manager Corporate Planning & Institutional Development, Head OFfice, Mumbai (022) 22800710 dddhoble@mscbank.com
Shri S.B.Patil Mumbai Joint Manager Information Technology Department,Mumbai (022)22800529 sbpatil@mscbank.com
Shri M.V.Kolhe Mumbai Joint Manager Agro Industrial Cooperative Department, Central Finance Agencies (Urban banks), Head Office , Mumbai (022)22800519 mvkolhe@mscbank.com
क्रमांक विभागाचे नांव दूरध्वनी क्रमांक विभागाचा पत्ता
1 Treasury Department 022-22800710/670/672 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
2 NEFT/RTGS/SFMS Department 022-22800653/654 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
3 IT Department 022-22800522/749 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
4 ATM Department 022-22800658 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
5 CTS Department 022-22800658 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.