फोन नंबर @ ०२२ २२८७६०१५ ते २०

आमच्याशी संपर्क साधा

कार्यालयाचा पत्ता व दूरध्वनी क्रमांक यादी

क्रमांक कार्यालय नांव दूरध्वनी क्रमांक पूर्ण पत्ता
मुख्य कार्यालय ०२२/२२८७६०१५ ते २२८७६०२० विस्तारीत ३३०,३४० २२०४२४८७ 9, महाराष्ट्र चेंबर ऑफ कॉमर्स लेन, फोर्ट , मुंबई - 400 001.
वाशी कार्यालय २७८९२५१३ प्लॉट नंबर ८८, सेक्टर नंबर १७, वाशी, नवी मुंबई - ४०० ७०३.

अधिकारी संपर्क तपशील

Dr. A.R. Deshmukh व्यवस्थापकीय संचालक मुंबई कार्यालय: ०२२ - २२०४२४७८ , वाशी कार्यालय: ०२२ - २७८९२३०८
नाव ठिकाण पदनाम विभाग दुरध्वनी क्रमांक ईमेल आयडी
Shri D. N. Dighe Mumbai General Manager Department for Institutional Recovery & Revival,Inspection & Audit (Including Internal Audit), Human Resources Development & Management, Treasury, Information Technology, Corporate Planning and Institutional Development Head Office, Mumbai 02269801102 dndighe@mscbank.com
Dr. (Shri) A.M. Bhuibhar Mumbai Officer on special duty/td> Agro Industrial Cooperative,Project Appraisal & Marketing,Central Financing Agencies, General Administration,Banking,International Banking Division,Urban Banks Head Office ,Mumbai 02269801108 ambhuibhar@mscbank.com
Dr.(Smt.) Tejal Shekhar Korde Mumbai Dy. Gen. Manager Central Financing Agencies, Risk Management [Chief Risk Officer(CRO)], Head Office ,Mumbai 02269801117 tskorde@mscbank.com
Shri N. N. Jadhav Mumbai Dy. Gen. Manager Banking, International Banking Division, Department for Institutional Recovery & Revival, Information Technology, Head Office , Mumbai 02269801107 nnjadhav@mscbank.com
Shri Suresh H. Bawale/td> Mumbai Dy. Gen. Manager Corporate Planning and Institutional Development Department, Inspection and Audit department (Including Internal audit),Head Office ,Mumbai
02269801251 shbawale@mscbank.com
Shri Sanjay M. Pol Mumbai Dy. Gen. Manager Agro industrial cooperative Department(Including Project Appraisal and Marketing), General Administration, Head Office , Mumbai 02269801290 smpol@mscbank.com
Shri Mahendra V. Khaire Mumbai Dy. Gen. Manager Treasury Department, Urban Banks Department, Head Office , Mumbai 02269801261 mvkhaire@mscbank.com
Shri S.B. Jadhav Mumbai Manager Department for Institutional Recovery & Revival,Head Office , Mumbai 02269801151 sbjadhav@mscbank.com
Shri B.M.Rathod
Manager Regional Office, Pune 02025676305 bmrathod@mscbank.com
Shri M.M. Ahuja Mumbai Manager Central Financing Agencies,Head Office , Mumbai 02269801291 mmahuja@mscbank.com
Shri S.M. Mehetre Mumbai Manager Inspection & Audit (Including Internal Audit Department),Head Office , Mumbai 022852275 smmehetre@mscbank.com
Shri R.T. Surve Mumbai Manager Banking,Head Office , Mumbai 02269801051 rtsurve@mscbank.com
Shri B.V. Gohokar Mumbai Manager Agro Industrial Cooperative Department,Head Office , Mumbai 02269801281 bvgohokar@mscbank.com
Smt. M.M. Joshi Mumbai Manager Urban Banks Department,Addl. Charge:-
General Administration,Head Office , Mumbai
02269801061 mmjoshi@mscbank.com
Shri S.B. Patil Mumbai Manager Information Technology Department,Head Office , Mumbai 02269801072 sbpatil@mscbank.com
Shri A.L.Shinde nanded Manager Regional office,Nanded 02462284919 alshinde@mscbank.com
Shri S.R. Shinde Mumbai Manager Treasury,Head Office , Mumbai 02269801262 srshinde@mscbank.com
Shri D.N. Khaire Kolhapur Manager Regional office,Kolhapur 02312652762 dnkhaire@mscbank.com
Shri N.C. Asolkar Mumbai Joint Manager Human Resource Development & Management Department,Head Office , Mumbai 02269801182 hrdm@mscbank.com
Shri V.A.Patil Mumbai Joint Manager Board Department, Head Office , Mumbai 02269801192 board@mscbank.com
Shri S.P. Tejankar Nagpur Joint Manager Regional office,Nagpur 07122729096 sptejankar@mscbank.com
Shri R.S.Yeole Mumbai Joint Manager International Banking Division,YCP,Mumbai 022028609 rsyeole@mscbank.com
Shri D.C. Lambole Mumbai Joint Manager Corporate Planning and Institutional Development Head Office, Mumbai 02269801252 dclambole@mscbank.com
Shri. R.H.Patil Nasik Joint Manager Regional office, Nashik 02532379589 ro_nasik@mscbank.com
Shri. Balasaheb D.Deshmukh Aurangabad Consultant Regional office, Aurangabad 02402485221 maurangabad@mscbank.com
क्रमांक विभागाचे नांव दूरध्वनी क्रमांक विभागाचा पत्ता
1 Treasury Department 022-22800710/670/672 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
2 NEFT/RTGS/SFMS Department 022-22800653/654 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
3 IT Department 022-22800522/749 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
4 ATM Department 022-22800658 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.
5 CTS Department 022-22800658 9, Maharashtra Chamber of Commerce Lane, Fort, Mumbai - 400 001.